สูตรบำรุงผม

รบกวนช่วยแนะนำสูตรเร่งการงอกและทำไห้ผมหนาหน่อยครับ

สูตรโคลนหมักผม ครีมนวดผม สำหรับบำรุงผมหรือหนังศรีษะ ให้ผมหนา นุ่ม แข็งแรง ของใครเด็ดเชิญทางนี้เลยคะ

รบกวนช่วยแนะนำสูตรเร่งการงอกและทำไห้ผมหนาหน่อยครับ

โพสต์โดย sobri.natural.sob » อาทิตย์ ก.พ. 03, 2019 11:23 pm

ผมจะใช้น้ำมันมะกอกเป็นส่วนผสมหลักครับ
ต้องใช้สารอะไรบ้างครับ สัดส่วนกี่% ขอบคุณครับ
sobri.natural.sob

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: รบกวนช่วยแนะนำสูตรเร่งการงอกและทำไห้ผมหนาหน่อยครับ

โพสต์โดย staff » อาทิตย์ ก.พ. 17, 2019 2:56 am

สวัสดีคะ

ตามที่ท่านสมาชิกแจ้งคือ สูตรเป็นเบสน้ำมัน ตัวเลือกส่วนผสมที่จะมาเติมได้ จะต้องละลายในน้ำมัน มีเหลือตัวเลือกเพียงตัวเดียวคือ Sandal Pentanol (Sandalore) คะ
Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง สูตรบำรุงผม