สูตรแต่งหน้า

เบสกาวติดขนตาปลอม

สูตรการปรุงเมคอัพ สำหรับแต่งหน้า เช่น foundation powder, lip stick, mineral makeup

เบสกาวติดขนตาปลอม

โพสต์โดย ranu.pothong28 » ศุกร์ พ.ย. 16, 2018 4:11 pm

จะผลิตกาวติดขนตาปลอมเพื่อจัดจำหน่ายมีวิธีการอย่างไรบ้างค่ะต้องผสมตัวอื่นๆไหมค่ะหรือใช้เบสกาวเพียวๆแล้วยื่นจด อย.ได้เลยหรือเปล่าค่ะ ถ้าจะให้ทางบริษัทยื่นจดให้มีขั้นตอนอย่างไรบ้างค่ะ ขอคำแนะนำด้วยค่ะ
ranu.pothong28

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: เบสกาวติดขนตาปลอม

โพสต์โดย staff » เสาร์ พ.ย. 24, 2018 6:01 pm

สวัสดีคะ

เบากาวติดขนตาปลอม ในการใช้งาน ไม่ต้องผสมส่วนผสมอื่นใดแล้วคะ สามารถใช้ได้เลย แต่การจัดจำหน่าย ท่านสมาชิกจะต้องจดแจ้ง อ.ย. ข้อกำหนดและวิธีจดแจ้ง อ.ย. กรุณาติดต่อที่ อ.ย. หรือสาธารณะสุขพื้นที่ของท่านสมาชิกคะ

หากต้องการให้บริษัทจดแจ้ง อ.ย. ให้ ท่านสมาชิกจะต้องสั่งผลิตผ่าน recipes คะ (กรุณาเลือกเป็นสูตรลับ เท่านั้น โดยองค์ประกอบของสูตรคือ เบสกาวติดขนตาปลอม 100% ไม่มีส่วนประกอบอื่นใด)
Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง สูตรแต่งหน้า