สูตรบำรุงผม

วิธีการใช้ lanolin

สูตรโคลนหมักผม ครีมนวดผม สำหรับบำรุงผมหรือหนังศรีษะ ให้ผมหนา นุ่ม แข็งแรง ของใครเด็ดเชิญทางนี้เลยคะ

วิธีการใช้ lanolin

โพสต์โดย tassaneeyap » อังคาร ส.ค. 21, 2018 9:52 am

รบกวนสอบถามวิธีการใช้ Lanolin (เพื่อทำให้ผมไม่พันกัน) ในสูตรแชมพูค่ะ
แชมพูสมุนไพรธรรมชาติเบสเป็นน้ำมัน อยากทราบว่าควรผสม Lanolin ตอนไหนคะ แล้วถ้าไม่สามารถใช้ได้แนะนำสารธรรมชาติตัวไหนคะที่ทำให้ผมนุ่มไม่พันกัน

ขอบคุณค่ะ
tassaneeyap

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: วิธีการใช้ lanolin

โพสต์โดย staff » ศุกร์ ส.ค. 24, 2018 8:56 pm

สวัสดีคะ

รบกวนท่านสมาชิก แจ้งองค์ประกอบสูตรคะ
Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง สูตรบำรุงผม