สูตรบำรุงผม

ต้องการสูตรบำรุงผม แบบออกานิค

สูตรโคลนหมักผม ครีมนวดผม สำหรับบำรุงผมหรือหนังศรีษะ ให้ผมหนา นุ่ม แข็งแรง ของใครเด็ดเชิญทางนี้เลยคะ

ต้องการสูตรบำรุงผม แบบออกานิค

โพสต์โดย yokoying88 » พุธ มิ.ย. 06, 2018 1:10 pm

--- Organic Shampoo 3 สูตร
สำหรับ 1.สูตรลดผมร่วง
2.สูตรลดผมมัน
3.สูตรสำหรับหนังศรีษะที่บอบบาง เป็นสะเก็ด

--- Organic Conditionner 1 สูตร
yokoying88

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: ต้องการสูตรบำรุงผม แบบออกานิค

โพสต์โดย staff » พฤหัสฯ. มิ.ย. 07, 2018 6:31 pm

สวัสดีคะ

ขออภัยคะ เนื่องจากส่วนผสมต่างๆที่บริษัทขาย มีเพียงบางรายการที่เป็น organic โดยรายการดังกล่าวนำมารวมกันแล้วก็จะยังไม่สามารถทำเป็นสูตรแชมพูสระผม หรือครีมนวด ได้อย่างสมบูรณ์คะ จึงไม่สามารถแนะนำได้คะ
Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง สูตรบำรุงผม