สูตรบำรุงผม

Glossy wax + water

สูตรโคลนหมักผม ครีมนวดผม สำหรับบำรุงผมหรือหนังศรีษะ ให้ผมหนา นุ่ม แข็งแรง ของใครเด็ดเชิญทางนี้เลยคะ

Glossy wax + water

โพสต์โดย nakon_boy_ » ศุกร์ พ.ค. 25, 2018 4:47 pm

สอบถามครับ เราจะใช้อะไรเป็นตัวเชื่อมครับ ให้ออกมาเหลวเป็นน้ำมากที่สุด และถ้าจะเติมน้ำมันลงไปต้องมีสัดส่วนยังไงบ้างครับ
nakon_boy_

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: Glossy wax + water

โพสต์โดย staff » จันทร์ พ.ค. 28, 2018 10:52 pm

สวัสดีคะ

ท่านสมาชิกต้องการใช้ Glossy Wax กี่ % ในน้ำ คะ

ความเหลวที่ต้องการ หมายถึง ต้องการให้เป็นสเปรย์ หรือเปล่าคะ
Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง สูตรบำรุงผม