สูตรบำรุงผม

ต้องการซื้อสารฯประกอบ Pomade Warter based ตามสูตรของบริษัท

สูตรโคลนหมักผม ครีมนวดผม สำหรับบำรุงผมหรือหนังศรีษะ ให้ผมหนา นุ่ม แข็งแรง ของใครเด็ดเชิญทางนี้เลยคะ

ต้องการซื้อสารฯประกอบ Pomade Warter based ตามสูตรของบริษัท

โพสต์โดย kritbarber1983 » พฤหัสฯ. ก.พ. 08, 2018 10:51 pm

ต้องการ สารฯวัตถุดิบนำมาผลิต Pomade.ตามที่บริษัทฯแนะนำ ไม่ทราบว่าต้องใช้ทุนเท่าไร่ แล้วถ้าสั่งซื้อกับทางบริษัทฯแล้ว มีเอกสารแนะนำขั้นตอนการผลิตฯให้ด้วยรึเปล่าครับ ขอบพระคุณครับ
kritbarber1983

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: ต้องการซื้อสารฯประกอบ Pomade Warter based ตามสูตรของบริษ

โพสต์โดย staff » จันทร์ ก.พ. 12, 2018 2:21 am

สวัสดีคะ

ท่านสมาชิกสามารถตรวจสอบ ตัวอย่างสูตร และคำอธิบายการผสม ได้จาก หน้ารายละเอียดผลิตภัณฑ์ Paste Maker คะ
Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง สูตรบำรุงผม