สูตรแต่งหน้า

ขอคำแนะนำสูตรการทำบลัชออน(แบบอัดแข็ง)หน่อยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้า

สูตรการปรุงเมคอัพ สำหรับแต่งหน้า เช่น foundation powder, lip stick, mineral makeup

ขอคำแนะนำสูตรการทำบลัชออน(แบบอัดแข็ง)หน่อยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้า

โพสต์โดย satipchan » พุธ ต.ค. 18, 2017 3:36 pm

อยากทราบรายละเอียดว่าต้องใส่ส่วนผสมในปริมาณเท่าไหร่ :D แต่มีสารตั้งต้นคือลูกบีทรูทแล้วจะใส่สัก 80%ค่ะ
satipchan

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: ขอคำแนะนำสูตรการทำบลัชออน(แบบอัดแข็ง)หน่อยค่ะ ขอบคุณล่วง

โพสต์โดย staff » จันทร์ ต.ค. 30, 2017 11:53 pm

สวัสดีคะ

ไม่ทราบท่านสมาชิกมีอุปกรณ์ใช้อัดแข็งแล้วหรือยังคะ เนื่องจากต้องมีเครื่องมือ ไม่สามารถอัดได้ด้วยมือเปล่าคะ
Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง สูตรแต่งหน้า