ถามคำถามที่นี่ - น้ำหอม

อยากจำกัดงบในการใช้สีผสมน้ำหอม ช่วยตอบด้วย

ให้คำปรึกษา การแต่งกลิ่นหอม การพัฒนาสูตรน้ำหอม สำหรับใช้ให้กลิ่นในผลิตภัณฑ์ทุกชนิด เช่นในเครื่องสำอาง ในไม้ปักกระจายกลิ่น ในเครื่อง Atomizer กระจายกลิ่น

อยากจำกัดงบในการใช้สีผสมน้ำหอม ช่วยตอบด้วย

โพสต์โดย son.gleek54 » อังคาร ต.ค. 10, 2017 5:53 am

ใช้สีผสมอาหารได้มั้ย หรือต้องใช้อะไร
ผมใช้แอลกอฮอผสมครับแอลกอฮอล์ผสมครับ
son.gleek54

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: อยากจำกัดงบในการใช้สีผสมน้ำหอม ช่วยตอบด้วย

โพสต์โดย staff » พุธ ต.ค. 11, 2017 2:30 am

สวัสดีคะ

สามารถทำได้คะ แต่กรุณาทำการทดสอบความคงตัว เช่น หากตั้งไว้โดนแสง 30วัน สีที่ใช้มีการเปลี่ยนแปลงหรือไม่ เพื่อให้แน่ใจว่า สีที่เลือกใช้จะคงตัวในสูตรได้ยาวนาน และไม่เปลี่ยนไป เมื่ออยู่ในมือผู้ใช้สินค้าจริงคะ
Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - น้ำหอม