สูตรบำรุงผม

รบกวนสอบถามเกี่ยวกับการใส่ส่วนผสมในผลิตภัณฑ์บำรุงผม

สูตรโคลนหมักผม ครีมนวดผม สำหรับบำรุงผมหรือหนังศรีษะ ให้ผมหนา นุ่ม แข็งแรง ของใครเด็ดเชิญทางนี้เลยคะ

รบกวนสอบถามเกี่ยวกับการใส่ส่วนผสมในผลิตภัณฑ์บำรุงผม

โพสต์โดย trakun_acc » อังคาร ก.ย. 26, 2017 12:02 pm

ผลิตภัณฑ์บำรุงผม เป็นเนื้อเซรั่มบำรุงผมทำจากน้ำมันมะพร้าว เป็นกลิ่นดอกปีบ
ระบุส่วนผสมในผลิตภัณฑ์แบบนี้ได้ไหมคะ
INGREDIENTS : VIRGIN Coconut Oil, Argan Oil, PARFUM (PEEB Fragrance)
หรือถ้าไม่ถูกต้องรบกวนขอคำแนะนำหน่อยค่ะ ว่าควรใส่แบบไหน
ขอบคุณค่ะ
trakun_acc

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: รบกวนสอบถามเกี่ยวกับการใส่ส่วนผสมในผลิตภัณฑ์บำรุงผม

โพสต์โดย staff » พุธ ก.ย. 27, 2017 2:28 am

สวัสดีคะ

หากท่านสมาชิกหมายถึง กฎเกณฑ์การจดแจ้งสูตร และฉลากผลิตภัณฑ์ ทีมงานเรียนแนะนำท่านสมาชิก สอบถามจากทาง อ.ย. จะได้ข้อมูลที่ถูกต้องที่สุดคะ
Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง สูตรบำรุงผม