สูตรแต่งหน้า

รองพืัน ปกปิด ฝ้า

สูตรการปรุงเมคอัพ สำหรับแต่งหน้า เช่น foundation powder, lip stick, mineral makeup

รองพืัน ปกปิด ฝ้า

โพสต์โดย tapaew » อาทิตย์ ก.ย. 10, 2017 1:30 pm

ปัญหาคือ ฝ้า... ก็เลยอยากได้ รองพื้นเนื้อที่ปกปิดปื้นฝ้าได้ค่ะ ลองหลายยี่ห้อมันก็อำนาจการปกปิดยังไม่พอค่ะ เห็นเป็นเงาเขียวโผล่ออกมาอยู่ดี ก็เลยอยากได้สูตรปกปิดเฉียบขาด เอามาปรุงเองค่ะ... ขอบคุณมากค่ะ
tapaew

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: รองพืัน ปกปิด ฝ้า

โพสต์โดย staff » อังคาร ก.ย. 19, 2017 2:05 am

สวัสดีคะ

หากการปกปิดสูง เนื้อสูตรจะหนักและอาจจะรู้สึกเหนอะหนะผิวได้คะ ไม่ทราบลักษณะระดับความันของผิวท่านสมาชิก เป็นอย่างไรคะ สามารถใช้เนื้อสูตรที่มีความหนัก และเหนอะหนะ ได้หรือไม่คะ
Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง สูตรแต่งหน้า