สูตรแต่งหน้า

ขอสูตร ลิป ทิ้นสค่ะ

สูตรการปรุงเมคอัพ สำหรับแต่งหน้า เช่น foundation powder, lip stick, mineral makeup

ขอสูตร ลิป ทิ้นสค่ะ

โพสต์โดย mhvivid » ศุกร์ ก.ย. 01, 2017 6:26 pm

รบกวนขอสูตร lip tint แบบetudeหน่อยค่า
mhvivid

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: ขอสูตร ลิป ทิ้นสค่ะ

โพสต์โดย staff » จันทร์ ก.ย. 11, 2017 9:51 pm

สวัสดีคะ

เรียนแนะนำท่านสมาชิก พิมพ์องค์ประกอบสูตร (ingredient list) ของ ลิปทิ้น ที่สอบถามถึง ลงบนกระทู้นี้ ระบบ web จะช่วยสร้าง link ไปที่ส่วนผสมต่างๆให้อัตโนมัติ โดยส่วนผสมใดที่ไม่มีการสร้าง link โดยอัตโนมัติ ทีมงานจะเข้ามาช่วยให้คำแนะนำคะ
Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง สูตรแต่งหน้า