สูตรแต่งหน้า

รบกวนขอสูตรรองพื้นปกปิดสูงสุดค่ะ

สูตรการปรุงเมคอัพ สำหรับแต่งหน้า เช่น foundation powder, lip stick, mineral makeup

รบกวนขอสูตรรองพื้นปกปิดสูงสุดค่ะ

โพสต์โดย poompoom.fu » จันทร์ เม.ย. 24, 2017 11:28 am

สวํสดีค่า แอดมิน สอบถามนิดนึงค่า พอดอยากทำรองพื้นที่มีเนื้อสิลิโคนพร้อมปกปิด และแห้งในตัวได้อ่าค่า แต่ตอนนี้ลองทดสอบผงสี easymix หรือผสม Silk Mica Powder ต่างๆ แต่รองพื้นไม่ได้ช่วยเรื่องปกปิดเลยอ่าค่า เลยอยากสอบถามว่า ต้องใช้สีชนิดไหน จึงจะช่วยให้สามารถ ปกปิดเนียนกริบบ ทุกจุดด่างดำ หรือปกปิดรอยสักอะไรแบบนี้อ่ะค่า

รอบกวนด้วยนะค้า ขอบพระคุณมากๆๆค่า
poompoom.fu

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: รบกวนขอสูตรรองพื้นปกปิดสูงสุดค่ะ

โพสต์โดย staff » พุธ เม.ย. 26, 2017 8:54 pm

สวัสดีคะ

ทีมงานเรียนสอบถามสูตรที่ท่านสมาชิกได้ทำการผสมและพบปัญหาเรื่องการปกปิดคะ เพื่อสามารถช่วยแนะนำการปรับแต่งสูตรให้สามารถปกปิดได้มากขึ้นได้คะ
Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง สูตรแต่งหน้า