ถามคำถามที่นี่ - น้ำหอม

หากลิ่นหน้าซื้อขายไม่เจอ

ให้คำปรึกษา การแต่งกลิ่นหอม การพัฒนาสูตรน้ำหอม สำหรับใช้ให้กลิ่นในผลิตภัณฑ์ทุกชนิด เช่นในเครื่องสำอาง ในไม้ปักกระจายกลิ่น ในเครื่อง Atomizer กระจายกลิ่น

หากลิ่นหน้าซื้อขายไม่เจอ

โพสต์โดย taeioyou » อาทิตย์ เม.ย. 23, 2017 1:02 pm

ไปดมกลิ่นที่บริษัทมาแล้วอยากได้ แต่หาในหน้าเวปไม่มีเจอครับ
bamboo sugar cane
rio glow
sandwood frangrance oil
sweet pumpkin spice
cotton candy
cinnabun Fragrance
ocean rain
pream sicle frgrance oil
sea glass
island breeze
island nectar
ถ้าไม่มีขาย
1.ขอทราบวิธีการผสมเองให้ได้กลิ่นที่เขียนข้างบนนี้ ทุกตัว
2.มีกลิ่นอื่นที่มีลักษณะใกล้เคียงกับกลิ่นข้างบนนี้หรือไม่ครับ ขอทุกตัวนะคับ
taeioyou

Has thanked: 7 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 1 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: หากลิ่นหน้าซื้อขายไม่เจอ

โพสต์โดย taeioyou » อาทิตย์ เม.ย. 23, 2017 1:03 pm

อาจพิมพ์ผิดไปบ้างเพราะรีบ หรือจดชื่อมาผิด ขออภัยด้วยครับ
taeioyou

Has thanked: 7 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 1 ครั้ง

Re: หากลิ่นหน้าซื้อขายไม่เจอ

โพสต์โดย staff » อังคาร เม.ย. 25, 2017 9:53 pm

สวัสดีคะ

มีจำหน่ายคะ รบกวนท่านสมาชิก แจ้งรายการดังนี้ กับทางลูกค้าสัมพันธ์ของ bescents ที่ care@bescents.com ได้เลยคะ เจ้าหน้าที่จะเสนอราคาให้คะ
Staff - MySkinRecipes
staff

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - น้ำหอม