สูตรบำรุงผม

ขอคำแนะนำในการเลือกส่วนผสมของครีม//มูสกำจัดขนค่ะ

สูตรโคลนหมักผม ครีมนวดผม สำหรับบำรุงผมหรือหนังศรีษะ ให้ผมหนา นุ่ม แข็งแรง ของใครเด็ดเชิญทางนี้เลยคะ

ขอคำแนะนำในการเลือกส่วนผสมของครีม//มูสกำจัดขนค่ะ

โพสต์โดย bantita13 » ศุกร์ มี.ค. 17, 2017 1:23 am

สวัสดีค่ะพอดีมีไอเดียที่จะทำครีมกำจัดขนไว้ใช้เอง แต่ไม่ใช่พวกแวกซ์นะคะ จะทำในรูปแบบมูสและครีมคล้ายๆ Veet ค่ะ
ไม่ทราบว่าใน Shop ของ myskinrecipes พอจะมีส่วนผสมใดหลักที่ช่วยให้ขนอ่อนตัวลงและเช็ดขนออกง่ายบ้างคะ
แบบเคมีน้อยก็ได้ค่ะ ต้องรบกวนผู้รู้ด้วยนะคะ

เน้นใช้ที่ แขน-ขา รักแร้ บีกีนี่ ค่ะ
bantita13

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: ขอคำแนะนำในการเลือกส่วนผสมของครีม//มูสกำจัดขนค่ะ

โพสต์โดย staff » ศุกร์ มี.ค. 17, 2017 6:07 pm

สวัสดีคะ

บริษัทอยู่ในระหว่างการนำเข้าส่วนผสมกำจัดขน ในลักษณะที่ใช้ในผลิตภัณฑ์ของ Veet คะ โดยคาดว่าจะสามารถเริ่มจำหน่ายได้ในต้นเดือนหน้าคะ ขออภัยในความไม่สะดวกคะ

ขอบคุณคะ
Staff - MySkinRecipes
Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง สูตรบำรุงผม