วิเคราะห์เครื่องสำอางค์

ครีมทากลางคืน

วิเคราะห์เครื่องสำอางค์แบรนด์ดัง โดยดูจากส่วนประกอบ ว่าดีไม่ดีอย่างไร สารตัวไหนอาจทำให้แพ้ สารตัวไหนอาจทำให้ระคายเคือง ตัวไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เป็นสิว ตัวไหนมีประโยชน์ต่อผิวจริงๆ

ครีมทากลางคืน

โพสต์โดย luke.toow » ศุกร์ มี.ค. 10, 2017 12:08 pm

:D :)
ไฟล์แนป
ครีมทาหน้ากลางคืน.docx
ขอคำเเนะนำค่ะ ครีมมาหน้าสูตรกลางคืน เน้น ซึมซับเร็ว สีควมขาวเข้ม ขุ่น จุดประสงค์ หน้าขาว ใส นุ่ม เหมือนเด็ก ลดสิว จุดด่างดำ กระชับรูขมข่นเเละรอยแผลเป็น ใสสารสกัดอะไรเพิ่มเเนะนำนะค่ะ ขอบพระคุณมากค่ะ
(13.1 KiB) ดาวน์โหลด 307 ครั้ง
luke.toow

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: ครีมทากลางคืน

โพสต์โดย staff » เสาร์ มี.ค. 11, 2017 9:26 pm

สวัสดีคะ

ทีมงานขอความกรุณาท่านสมาชิก พิมพ์สูตรลงบน post เลยนะคะ เนื่องจากหากแนบมาเป็น file ทีมงานจะต้องเปิดและ post ลงใหม่คะ

ท่านสมาชิกแจ้งสูตรไว้ในเอกสาร .doc ดังนี้นะคะ

ครีมทาหน้ากลางคืน
Water ส่วนที่เหลือ
Galactomyces Ferment Filtrate 20%
Safe-B3 5%
GlucoBright™ 3%
Satin Cream Maker™ 1.5%
Phenoxyethanol 0.5%
Perfect-C™ 10%
MSH White Absorb™ 5%
Ethoxydiglycol 5%
Ethyl Alcohol 5%
Activated Resorcinol™ 1%
Coenzyme Q10 Extra 1%

ืทีมงานรบกวนขอข้อมูลสภาพผิวของผู้ใช้สูตรนี้คะ

ขอบคุณคะ
Staff - MySkinRecipes
Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง วิเคราะห์เครื่องสำอางค์