สูตรแต่งหน้า

สวัสดีค่ะ ขอรบกวนขอสูตรรองพื้นแบบหนากันน้ำหน่อยค่า

สูตรการปรุงเมคอัพ สำหรับแต่งหน้า เช่น foundation powder, lip stick, mineral makeup

สวัสดีค่ะ ขอรบกวนขอสูตรรองพื้นแบบหนากันน้ำหน่อยค่า

โพสต์โดย prair656 » เสาร์ ก.พ. 11, 2017 1:21 am

สวัสดีค่ะ
คืออยากจะรบกวนขอสูตรทำครีมรองพื้นแบบหนา ที่สามารถปกปิดรอยสัก รอยปาน รอยแผลเป็น และสามารถกันน้ำได้ เฉดสีสำหรับผิวขาวเหลือง และผิวคล้ำหน่อยค่า
ขอบพระคุณมากนะคะ
พลอยนภัส

:)
prair656

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง สูตรแต่งหน้า