สูตรบำรุงผม

ปรึกษาการสั่งซื้อ และการทำ Oil pomade และ Water based

สูตรโคลนหมักผม ครีมนวดผม สำหรับบำรุงผมหรือหนังศรีษะ ให้ผมหนา นุ่ม แข็งแรง ของใครเด็ดเชิญทางนี้เลยคะ

ปรึกษาการสั่งซื้อ และการทำ Oil pomade และ Water based

โพสต์โดย natsomdee » เสาร์ ม.ค. 28, 2017 2:04 pm

ผมจะขอคำแนะนำ และสั่งซื้อของครับ
ผมต้องการทำสองสูตร คือ oil Pomade และ Water based
จะให้ทางร้าน แนะนำส่วนประกอบที่ต้องซื้อ
อัตราส่วนที่ผสม ล้างออกค่อนข้างง่าย ให้หน่อยครับ

รบกวนจัดชนิด สารต่างๆ ที่ต้องซื้อกับทางร้าน มาให้หน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ
natsomdee

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: ปรึกษาการสั่งซื้อ และการทำ Oil pomade และ Water based

โพสต์โดย staff » จันทร์ ม.ค. 30, 2017 9:31 pm

สวัสดีคะ

เรียนแนะนำท่านสมาชิก ทดลองศึกษาจากกระทู้อื่นๆที่มีการพูดคุยเกี่ยวกับการทำ pomade

รวมถึง อาจลองดูตัวอย่างสูตรจากในหน้ารายละเอียดผลิตภัณฑ์ Paste Maker คะ

ขอความกรุณางดการสั่งซื้อใดๆทางนี้ หากมีการแจ้งการสั่งซื้อทางนี้ กระทู้จะถูกลบคะ ช่องทางเดียวในการสั่งซื้อคือผ่านทางหน้าเวป www.myskinrecipes.com/shop เท่านั้นคะ

ขอบคุณคะ
Staff - MySkinRecipes
Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง สูตรบำรุงผม