สูตรบำรุงผม

รบกวนเเนะนำมือใหม่ทำยาสระผมนิดนึงค่ะ

สูตรโคลนหมักผม ครีมนวดผม สำหรับบำรุงผมหรือหนังศรีษะ ให้ผมหนา นุ่ม แข็งแรง ของใครเด็ดเชิญทางนี้เลยคะ

รบกวนเเนะนำมือใหม่ทำยาสระผมนิดนึงค่ะ

โพสต์โดย mamiko_sweet » ศุกร์ ธ.ค. 30, 2016 10:41 am

ต้องการสูตรทำยาสระผมสำหรับหัวมันแบบอ่อนโยน

เเละยาสระผมเเบบหัวเเห้งแบบอ่อนโยนด้วยค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำเเนะนำค่ะ :)
mamiko_sweet

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: รบกวนเเนะนำมือใหม่ทำยาสระผมนิดนึงค่ะ

โพสต์โดย staff » อังคาร ม.ค. 03, 2017 3:20 pm

สวัสดีคะ

เรียนแนะนำใช้

Sulfate Free No-Tear Shampoo Base (pH 6, Clear, Foaming)

หรือ

Sulfate Free Shampoo Base (pH 7, Clear, Foaming)

ขอบคุณคะ
Staff - MySkinRecipes
Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง สูตรบำรุงผม