ถามคำถามที่นี่ - น้ำหอม

ขอสูตรน้ำหอมและวิธีผสมค่ะ

ให้คำปรึกษา การแต่งกลิ่นหอม การพัฒนาสูตรน้ำหอม สำหรับใช้ให้กลิ่นในผลิตภัณฑ์ทุกชนิด เช่นในเครื่องสำอาง ในไม้ปักกระจายกลิ่น ในเครื่อง Atomizer กระจายกลิ่น

ขอสูตรน้ำหอมและวิธีผสมค่ะ

โพสต์โดย palita.pik » พุธ ธ.ค. 21, 2016 10:11 am

สวัสดีค่ะ

รบกวนขอสูตรน้ำหอมและวิีผสม Versace Red Jeans for Woman

ขอบคุณค่ะ
palita.pik

Has thanked: 1 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: ขอสูตรน้ำหอมและวิธีผสมค่ะ

โพสต์โดย staff » พุธ ธ.ค. 21, 2016 11:52 am

สวัสดีคะ

ขออภัยคะ ทีมงานไม่มีข้อมูลสูตรน้ำหอมใดๆ ไม่ว่าจะเป็นยี่ห้อตามที่สอบถาม หรือยี่ห้ออื่นใดคะ

ขอบคุณคะ
Staff - MySkinRecipes
Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - น้ำหอม