สูตรบำรุงผม

สอปถามสูตรย้อมผม ด้วยสีจากธรรมชาติ

สูตรโคลนหมักผม ครีมนวดผม สำหรับบำรุงผมหรือหนังศรีษะ ให้ผมหนา นุ่ม แข็งแรง ของใครเด็ดเชิญทางนี้เลยคะ

สอปถามสูตรย้อมผม ด้วยสีจากธรรมชาติ

โพสต์โดย amperenj » พุธ มิ.ย. 29, 2016 2:56 pm

สอปถามสูตรย้อมผมที่สกัดจากธรรมชาติค่ะ สีดำ น้ำตาล และอื่นๆค่ะ สีทอง
amperenj

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: สอปถามสูตรย้อมผม

โพสต์โดย staff » พฤหัสฯ. มิ.ย. 30, 2016 1:00 pm

สวัสดีคะ

สีที่สกัดจากธรรมชาติ ไม่มีประสิทธิภาพเพียงพอที่จะสามารถย้อมผมให้สีติดทนได้คะ หากท่านสมาชิกพบว่า มีผลิตภัณฑ์บางประการ ที่มีการอ้างอิงถึงการใช้สีธรรมดา หากทดสอบแล้วพบว่าสีติดทนได้นานหลายวันเป็นอย่างน้อย ลักษณะสูตรจะใช้สีธรรมชาติ เป็นเพียงการตลาด และในองค์ประกอบสูตรจริงจะมีสีเคมีประกอบด้วยเสมอคะ

ขอบคุณคะ
Staff - MySkinRecipes
Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง สูตรบำรุงผม