วิเคราะห์เครื่องสำอางค์

สอบถามเกี่ยวกับ วิปโฟมค่ะ

วิเคราะห์เครื่องสำอางค์แบรนด์ดัง โดยดูจากส่วนประกอบ ว่าดีไม่ดีอย่างไร สารตัวไหนอาจทำให้แพ้ สารตัวไหนอาจทำให้ระคายเคือง ตัวไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เป็นสิว ตัวไหนมีประโยชน์ต่อผิวจริงๆ

สอบถามเกี่ยวกับ วิปโฟมค่ะ

โพสต์โดย amp_devil » อังคาร มิ.ย. 28, 2016 9:56 am

อยากทราบข้อมูล สินค้าเกี่ยวกับการทำวิปโฟมค่ะ ใช้ใส่ในสบู่มีตัวไหนแนะบ้างคะ เอาแบบว่าฟองเยอะๆๆเป็นวิปโฟมค่ะ ถ้ามี 1 กิโลกรัมเท่าไหร่คะ

ขอบคุณค่ะ
amp_devil

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง วิเคราะห์เครื่องสำอางค์