สูตรบำรุงผม

อยากได้สูตรการทำเจลเซ็ตผมที่มีจำหน่ายทั่วไปครับ

สูตรโคลนหมักผม ครีมนวดผม สำหรับบำรุงผมหรือหนังศรีษะ ให้ผมหนา นุ่ม แข็งแรง ของใครเด็ดเชิญทางนี้เลยคะ

อยากได้สูตรการทำเจลเซ็ตผมที่มีจำหน่ายทั่วไปครับ

โพสต์โดย star-302 » อาทิตย์ มิ.ย. 12, 2016 4:30 am

อยากได้สูตรของเจลเซ็ตผมตั้งแต่ส่วนประกอบและขั้นตอนการผสม ที่มีจำหน่ายทั่วไปตามท้องตลาดครับ พอจะแนะนำสูตรไหนได้บ้างครับ
star-302

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: อยากได้สูตรการทำเจลเซ็ตผมที่มีจำหน่ายทั่วไปครับ

โพสต์โดย staff » อังคาร มิ.ย. 14, 2016 5:49 pm

สวัสดีคะ

บริษัทจะเริ่มจำหน่ายส่วนผสมที่มีลักษณะเป็น Polymer ช่วยในการ set ผม เริ่มต้นเดือนหน้านี้คะ

สินค้าจะอยู่ในหมวด Hair Fixative คะ

โดยลักษณะการใช้งานคือเพียงเติมลงในสูตรเจลใดๆคะ

ขอบคุณคะ
Staff - MySkinRecipes
Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง สูตรบำรุงผม