สูตรแต่งหน้า

สารกันเสียในลิปบัตเตอร์

สูตรการปรุงเมคอัพ สำหรับแต่งหน้า เช่น foundation powder, lip stick, mineral makeup

สารกันเสียในลิปบัตเตอร์

โพสต์โดย nitmafortell » พฤหัสฯ. ก.พ. 25, 2016 1:44 pm

ต้องการคำแนะนำว่าจะเลือกใช้สารตัวไหนที่ปลอดภัยกับในการทำลิปบัตเตอร์ค่ะ
เพราะเป็นกระปูกอาจจะมีการลวงใช้จากนิ้วมือ ใส่แล้วเก็บไว้ใช้อีกกี่เดือน
คิดว่าต้องเกรดเครื่องสำอางหรือ เกรดอาหาร
ใช้ตัวไหนดีรบกวนด้วยค่ะ :?: ขอบคุณมากค่ะ
nitmafortell

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: สารกันเสียในลิปบัตเตอร์

โพสต์โดย nitmafortell » พฤหัสฯ. มี.ค. 10, 2016 5:32 pm

ยังรอคำตอบ
nitmafortell

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง

Re: สารกันเสียในลิปบัตเตอร์

โพสต์โดย staff » จันทร์ มี.ค. 14, 2016 7:07 pm

สวัสดีคะ

ขออภัยในความล่าช้าคะ

กรุณาพิจารณา

NaturePreserve™
หรือ
Global Guard™

หลีกเลี่ยง Phenonip® P4 คะ

ขอบคุณคะ
Staff - MySkinRecipes
Staff - MySkinRecipes
staff