สูตรบำรุงผม

รบกวนขอส่วนผสมหลักๆ การทำเซรั่มปลูก ผม คิ้ว หนวด หน่อยครับ

สูตรโคลนหมักผม ครีมนวดผม สำหรับบำรุงผมหรือหนังศรีษะ ให้ผมหนา นุ่ม แข็งแรง ของใครเด็ดเชิญทางนี้เลยคะ

รบกวนขอส่วนผสมหลักๆ การทำเซรั่มปลูก ผม คิ้ว หนวด หน่อยครับ

โพสต์โดย kanokchampocz3 » พฤหัสฯ. ต.ค. 08, 2015 1:39 pm

รบกวนขอส่วนผสม การทำน้ำยาปลูกคิ้ว หนวด หน่อยครับ อย่างทำไว้ใช่เองที่บ้าน

รบกวนด้วยนะครับ หรือส่วนผสม ตัวไหน ที่ ทำให้ ผม หนวด คิ้ว ยาวขึ้น รบกวนหน่อยครับ
kanokchampocz3

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: รบกวนขอส่วนผสมหลักๆ การทำเซรั่มปลูก ผม คิ้ว หนวด หน่อยคร

โพสต์โดย cosmeceutical7 » จันทร์ พ.ย. 16, 2015 11:23 pm

cosmeceutical7

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 59 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง สูตรบำรุงผม