สูตรบำรุงผม

สอบถามเกี่ยวกับสูตร ทรีทเม้นท์เส้นผม มุ่งเน้นผมเสีย เงางาม

สูตรโคลนหมักผม ครีมนวดผม สำหรับบำรุงผมหรือหนังศรีษะ ให้ผมหนา นุ่ม แข็งแรง ของใครเด็ดเชิญทางนี้เลยคะ

สอบถามเกี่ยวกับสูตร ทรีทเม้นท์เส้นผม มุ่งเน้นผมเสีย เงางาม

โพสต์โดย mckenwel » อาทิตย์ ก.ค. 21, 2024 1:02 pm

Simplified Enriching Hair Treatment Formula

Ingredients:

Water Phase

Oil Phase

Active Ingredients

Preservatives and Fragrance

ไม่ทราบว่า สูตรนี้ มีความเป็นไปได้เพียงไหนครับ  ต้นทุนสูงเกินไปหรือไม่ครับ หากเทียบกับสูตรทั่วไป

mckenwel

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง สูตรบำรุงผม