ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

สอบถามเครื่องซิลิโคน ครับ

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

สอบถามเครื่องซิลิโคน ครับ

โพสต์โดย comdragon » พฤหัสฯ. พ.ค. 09, 2024 3:42 am

Dimethicone (Light/100, Low-Odor)

Dimethicone (Medium/1000, Low-Odor)

Dimethicone (Light/50, Low-Odor)

สอบถามตรงเลข /100,/1000,/50 หมายถึงอะไรครับ หรือว่าเป็นความเบาของซิลิโคนครับ เล็กน้อยหมายถึงเบาสุดไหมครับ ขอบคุณครับ

comdragon

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง