ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

ทำเซรั่มสูตรน้ำ ให้เป็นสูตร Liposome

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

ทำเซรั่มสูตรน้ำ ให้เป็นสูตร Liposome

โพสต์โดย pasinnm » อังคาร พ.ค. 07, 2024 5:24 pm

สวัสดีครับ

ต้องการสั่งผลิตสูตรเซรั่มที่คิดค้นเอง เป็นเซรั่มสูตรน้ำ ถ้าต้องการให้สูตรเซรั่มนี้เป็นสูตร Liposome จะต้องเพิ่มส่วนผสมอะไรครับ 

ขอบคุณครับ

pasinnm

Has thanked: 4 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง