ถามคำถามที่นี่ - น้ำหอม

หลักการในการตรึงกลิ่น

ให้คำปรึกษา การแต่งกลิ่นหอม การพัฒนาสูตรน้ำหอม สำหรับใช้ให้กลิ่นในผลิตภัณฑ์ทุกชนิด เช่นในเครื่องสำอาง ในไม้ปักกระจายกลิ่น ในเครื่อง Atomizer กระจายกลิ่น

หลักการในการตรึงกลิ่น

โพสต์โดย pachara witha » พฤหัสฯ. พ.ค. 02, 2024 9:21 am

สวัสดีครับ

สนใจที่จะนำ 12H Fix, Sugar Fix และ Flora Fix มาพัฒนาช่วยตรึงกลิ่นหอมของน้ำหอมตัวครับ อยากทราบถึงหลักการในการช่วยให้สารมารถตรึงกลิ่นได้ ออกฤทธิ์ยังไงและสามารถตรึงกลิ่นได้ประมาณกี่ชั่วโมงครับ สำหรับ 12H Fix ถ้าใช้กับน้ำหอมตัวจำเป็นต้องใช้ LipidSoft™ Lite ไหมครับ

pachara witha

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - น้ำหอม