สูตรบำรุงผม

สอบถามความแตกต่างของสารซักล้าง

สูตรโคลนหมักผม ครีมนวดผม สำหรับบำรุงผมหรือหนังศรีษะ ให้ผมหนา นุ่ม แข็งแรง ของใครเด็ดเชิญทางนี้เลยคะ

สอบถามความแตกต่างของสารซักล้าง

โพสต์โดย kpunatron » จันทร์ มี.ค. 04, 2024 1:29 pm

Sulfate-Free Foaming Base (pH 6, Clear, Foaming)กับSulfate Free Shampoo Base(ph7,clear,foamingมีความแตกต่างกันอย่างไร

ต้องการทำแชมพูอาบน้ำสุนัข สูตรปราศจากพาราเบน sls ต้องเลือกใช้ชนิดใหน

kpunatron

Has thanked: 1 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง สูตรบำรุงผม