ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

สอบถามครับ Cica Sleeping Mask Base, Water Sleeping Mask Ba

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

สอบถามครับ Cica Sleeping Mask Base, Water Sleeping Mask Ba

โพสต์โดย a.goodhealthy » เสาร์ มี.ค. 02, 2024 7:06 pm

Cica Sleeping Mask Base (compare to Laneige) และ Water Sleeping Mask Base (compare to Laneige)

1. สามารถเพิ่ม water และ oil ใบเบส ทั้ง 2 ตัวได้เพิ่มสูงสุด กี่%  และต้องใส่สารกันเสียเพิ่มเท่าไร และตัวไหนถึงจะเสถียรที่สุดครับ

a.goodhealthy

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: สอบถามครับ Cica Sleeping Mask Base, Water Sleeping Mask

โพสต์โดย staff » อาทิตย์ เม.ย. 21, 2024 5:06 am

สวัสดีคะ

เพิ่มน้ำได้ไม่จำกัด

เพิ่มน้ำมันได้ไม่เกิน 3% (รวมน้ำหอม) คะ

เนื้ออาจจะเปลี่ยนไปมาก-น้อย ตามปริมาณส่วนผสมที่เพิ่มเติมลงไปคะ

Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง