สูตรบำรุงผม

สอบถามสูตรครับ

สูตรโคลนหมักผม ครีมนวดผม สำหรับบำรุงผมหรือหนังศรีษะ ให้ผมหนา นุ่ม แข็งแรง ของใครเด็ดเชิญทางนี้เลยคะ

สอบถามสูตรครับ

โพสต์โดย tadano muki » พุธ ม.ค. 31, 2024 2:37 pm

1.Isopentyldiol =5%

2.Clover Flower Extract (Biochanin A 98%) =5%

3.Sandal Pentanol (Sandalore) =5%

4.Minoxil Aqua™ (Diaminopyrimidine Oxide Water Soluble) =2%

5.Minoxol Aqua™ (Pyrrolidinyl Diaminopyrimidine Oxide Oxothiazolidinecarboxylate) (e.q. Kopyrrol Aqua) =2%

6.Biotinyl-GHK (Biotinoyl Tripeptide-1) = 3%

7.Hydrolyzed Keratin (Liquid, Deodorized) = 2%

8.N-Acetyl Cysteine (สังเคราะห์ Glutathione) =5%

9.Aqua = 71%

นำ 4-8ผสมใน9 ให้เป็นเข้ากันเป็นเนื้อเดี๋ยว > Part A

นำ 2-3ผสมใน1 ให้เป็นเข้ากันเป็นเนื้อเดี๋ยว > Part B

นำ B ผสมใน A ให้เป็นเนื้อเดียว > Product 

สอบถามครับความเป็นได้ในการผลิต ทั้งวิธี และส่วนผสม รวมถึงผลลัพธ์ที่ได้จากการProduct ครับ 

tadano muki

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: สอบถามสูตรครับ

โพสต์โดย staff » จันทร์ ก.พ. 05, 2024 7:32 am

สวัสดีคะ

สูตรไม่สามารถผสมได้ กรุณาตรวจสอบการละลายของรายการที่ 2,3 คะ

Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง สูตรบำรุงผม