วิเคราะห์เครื่องสำอางค์

ช่วยแนะนำสูตรแชมพูสุนัขและแมว

วิเคราะห์เครื่องสำอางค์แบรนด์ดัง โดยดูจากส่วนประกอบ ว่าดีไม่ดีอย่างไร สารตัวไหนอาจทำให้แพ้ สารตัวไหนอาจทำให้ระคายเคือง ตัวไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เป็นสิว ตัวไหนมีประโยชน์ต่อผิวจริงๆ

ช่วยแนะนำสูตรแชมพูสุนัขและแมว

โพสต์โดย niponsonhom1997 » จันทร์ ม.ค. 29, 2024 6:58 pm

สวัสดีครับ จะรบกวนขอสูตรแชมพูสุนัขและแมวที่เป็นสูตรmicrobiome โดยขอเป็นสูตรเบสก่อน แล้วสามารถเลือก active และนำหอมมาเติมทีหลังได้ครับ

ขอบคุณครับ

niponsonhom1997

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง วิเคราะห์เครื่องสำอางค์