ถามคำถามที่นี่ - น้ำหอม

สี ชนิดละลายน้ำได้ แอลกอฮอล์ได้ ไม่เฟด

ให้คำปรึกษา การแต่งกลิ่นหอม การพัฒนาสูตรน้ำหอม สำหรับใช้ให้กลิ่นในผลิตภัณฑ์ทุกชนิด เช่นในเครื่องสำอาง ในไม้ปักกระจายกลิ่น ในเครื่อง Atomizer กระจายกลิ่น

สี ชนิดละลายน้ำได้ แอลกอฮอล์ได้ ไม่เฟด

โพสต์โดย unloveablebc » อาทิตย์ ม.ค. 28, 2024 10:55 pm

ต้องการสีสำหรับทำน้ำหอมค่ะ อยากได้ชนิดไม่ติดผิว ละลายน้ำได้ ละลายแอลกอฮอล์ได้ ทนแสงuvได้ ไม่เกิดการซีดจางภายหลังค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

unloveablebc

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - น้ำหอม