ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

ยังสามารถสั่งผลิต skincare กับทาง myskinrecipe ได้อยู่มั้ยคะ

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

ยังสามารถสั่งผลิต skincare กับทาง myskinrecipe ได้อยู่มั้ยคะ

โพสต์โดย pongpat.o » อาทิตย์ ธ.ค. 17, 2023 4:47 pm

เนื่องจากพอกดสั่งผลิต แต่พอคลิกเข้าไปกลับออกมาเป็นหน้าหลักค่ะ เลยสงสัยยังมีสั่งผลิตอยู่มั้ยคะ ขอบคุณค่ะ

pongpat.o

Has thanked: 3 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: ยังสามารถสั่งผลิต skincare กับทาง myskinrecipe ได้อยู่มั

โพสต์โดย pongpat.o » จันทร์ ธ.ค. 18, 2023 1:25 pm

เข้าได้แล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ

pongpat.o

Has thanked: 3 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง