ถามคำถามที่นี่ - น้ำหอม

Reed Diffuser Base (Type 1) ต้องการให้ระเหยช้าลง

ให้คำปรึกษา การแต่งกลิ่นหอม การพัฒนาสูตรน้ำหอม สำหรับใช้ให้กลิ่นในผลิตภัณฑ์ทุกชนิด เช่นในเครื่องสำอาง ในไม้ปักกระจายกลิ่น ในเครื่อง Atomizer กระจายกลิ่น

Reed Diffuser Base (Type 1) ต้องการให้ระเหยช้าลง

โพสต์โดย arlak.ph » ศุกร์ พ.ย. 24, 2023 11:02 am

สวัสดีครับ

หากต้องการให้ Reed Diffuser Base (Type 1) ระเหยช้าลง ควรผสมสารตัวใดลงไปครับ

สัดส่วนที่ใช้ ณ ปัจจุบัน

Reed Diffuser Base (Type 1) = 70%

Fragrance = 30%

ขอบคุณครับ

arlak.ph

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - น้ำหอม