ถามคำถามที่นี่ - น้ำหอม

สอบถามสูตร Essential oil blend roll ค่ะ

ให้คำปรึกษา การแต่งกลิ่นหอม การพัฒนาสูตรน้ำหอม สำหรับใช้ให้กลิ่นในผลิตภัณฑ์ทุกชนิด เช่นในเครื่องสำอาง ในไม้ปักกระจายกลิ่น ในเครื่อง Atomizer กระจายกลิ่น

สอบถามสูตร Essential oil blend roll ค่ะ

โพสต์โดย bovychill.22 » พฤหัสฯ. พ.ย. 02, 2023 11:02 am

อยากทำ  Essential Oil blend roll ที่ใช้แต้มจุดชีพจรต่างๆบนผิว ควรใช้ oil ชนิดไหนคะ 

เก็บได้นาน ไม่มีกลิ่นเหม็นหืน  และอยากได้สารที่ทำให้ผิวรู้สึกเย็นสบาย และสารที่ช่วยทำให้กลิ่น essential ติดทนนาน

ควรผสมกี่เปอร์เซ็นบ้างคะ

ขอ oil ที่ช่วยบำรุงเล็บ สารที่ทำให้เล็บแข็งแรง 

และอัตราการผสมด้วยค่ะ 

ขอบคุณค่ะ

bovychill.22

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - น้ำหอม