วิเคราะห์เครื่องสำอางค์

กรุณาสอบถามเกี่ยวกับฟองน้ำไมโครนีเดิล.

วิเคราะห์เครื่องสำอางค์แบรนด์ดัง โดยดูจากส่วนประกอบ ว่าดีไม่ดีอย่างไร สารตัวไหนอาจทำให้แพ้ สารตัวไหนอาจทำให้ระคายเคือง ตัวไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เป็นสิว ตัวไหนมีประโยชน์ต่อผิวจริงๆ

รบกวนสอบถามตัว microneedle spong

โพสต์โดย suwana1423 » อังคาร ต.ค. 31, 2023 11:04 am

microneedle spong  ใช้ผสมกับครีมที่เราใช้ประจำได้ไหมคะ แล้วใช้ต่อเนื่องได้กี่วัน

suwana1423

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: สอบถามฟองน้ำ microneedle ครับ

โพสต์โดย mustaphathefirst » พุธ มี.ค. 20, 2024 8:58 pm

สวัสดี ฉันต้องการคำตอบสำหรับเรื่องนี้ด้วยและอยากทราบเปอร์เซ็นต์ที่แนะนำในสูตรสำหรับใช้ประจำวัน!

suwana1423 เขียน:

ฟองน้ำไมโครนีเดิลสามารถผสมกับครีมที่เราใช้เป็นประจำได้หรือไม่? ใช้ได้ต่อเนื่องกี่วันคะ?

mustaphathefirst

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง วิเคราะห์เครื่องสำอางค์