ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

ถามเรื่องผสม Perfect-A 99 ใน Vitamin C E Ferulic ครับ

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

ถามเรื่องผสม Perfect-A 99 ใน Vitamin C E Ferulic ครับ

โพสต์โดย satawat60 » จันทร์ ต.ค. 02, 2023 12:11 pm

สวัสดีครับ Perfect-A 99 (Hydroxypinacolone Retinoate 99%) ละลายใน Ethoxydiglycol และ Glycon อื่น ๆ

ถ้าผสม Perfect-A ลงใน Vitamin C E Ferulic (Aqua , Propylene Glycol , L-ascorbic acid , Laureth-23 , Ethoxydiglycol , dl-alpha tocopherol , Panthenol , Ferulic Acid , Triethanolamine , Phenoxyethanol , Sodium Hyaluronate) โดยตรง

จะละลายไหมครับ หรือมีคำแนะนำไหมครับ ขอบคุณครับ

satawat60

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: ถามเรื่องผสม Perfect-A 99 ใน Vitamin C E Ferulic ครับ

โพสต์โดย staff » อาทิตย์ ต.ค. 08, 2023 11:47 pm

สวัสดีคะ

ไม่สามารถละลายได้คะ

Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง