สูตรแต่งหน้า

รบกวนสอบถามสูตร Liquid Foundation ของทีมงานค่ะ

สูตรการปรุงเมคอัพ สำหรับแต่งหน้า เช่น foundation powder, lip stick, mineral makeup

รบกวนสอบถามสูตร Liquid Foundation ของทีมงานค่ะ

โพสต์โดย chutimajane123 » พุธ ก.ย. 13, 2023 3:25 pm

รบกวนสอบถามหน่อยค่ะ พอดีลองสั่งรองพื้น Liquid Foundation (Color No.1, Compare to Estee)
แล้วอยากได้สูตรและสัดส่วนเป็นไปได้ไหมคะ พอดีสั่งมาใช้แล้วชอบ แต่อยากพัฒนาเรื่อง หน้าดร็อประหว่างวัน กับ หน้าเยิ้ม ค่ะ

chutimajane123

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง สูตรแต่งหน้า