ถามคำถามที่นี่ - น้ำหอม

รบกวนแนะนำสารล็อกกลิ่นในน้ำยาปรับผ้านุ่มหน่อยครับ

ให้คำปรึกษา การแต่งกลิ่นหอม การพัฒนาสูตรน้ำหอม สำหรับใช้ให้กลิ่นในผลิตภัณฑ์ทุกชนิด เช่นในเครื่องสำอาง ในไม้ปักกระจายกลิ่น ในเครื่อง Atomizer กระจายกลิ่น

รบกวนแนะนำสารล็อกกลิ่นในน้ำยาปรับผ้านุ่มหน่อยครับ

โพสต์โดย jackky.lau » จันทร์ พ.ค. 29, 2023 10:01 am

รบกวนแนะนำสารล็อกกลิ่นในน้ำยาปรับผ้านุ่มหน่อยครับ ขอบคุณครับ

jackky.lau

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: รบกวนแนะนำสารล็อกกลิ่นในน้ำยาปรับผ้านุ่มหน่อยครับ

โพสต์โดย staff » เสาร์ มิ.ย. 03, 2023 10:05 am

สวัสดีคะ

แนะนำ Musk Fix คะ

Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - น้ำหอม