ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

Chia Seed Oil (Refined)

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

Chia Seed Oil (Refined)

โพสต์โดย s.pasavit » จันทร์ มี.ค. 20, 2023 12:58 pm

สวัสดีครับ ปอจากบ.แน็พไบโอเทค นะครับ

อยากสอบถามว่า Chia Seed Oil (Refined) สามารถนำมาใช้ในกลุ่มของเสริมอาหารได้ไหมครับ หรือว่าใช้ได้เฉพาะกลุ่มของเครื่องสำอางครับ

ขอบคุณครับ

s.pasavit

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: Chia Seed Oil (Refined)

โพสต์โดย staff » ศุกร์ เม.ย. 07, 2023 3:12 am

สวัสดีคะ

Chia Seed Oil ที่บริษัทจำหน่าย เป็นเกรดเครื่องสำอาง ไม่สามารถนำไปใช้ในอาหารได้ ขออภัยคะ

Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง