ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

มีสูตรสบู่เหลวล้างมือที่ล้างความลื่นออกได้ง่ายได้ไวไหมครับ

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

มีสูตรสบู่เหลวล้างมือที่ล้างความลื่นออกได้ง่ายได้ไวไหมครับ

โพสต์โดย vrn10 » เสาร์ มี.ค. 18, 2023 10:47 am

มีสูตรสบู่เหลวล้างมือ ที่ล้างความลื่นออกได้ง่า ได้ไว ไหมครับ ช่วยแนะนำหน่อย

นพณัช บำรุงกิจ

vrn10

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: มีสูตรสบู่เหลวล้างมือที่ล้างความลื่นออกได้ง่ายได้ไวไหมคร

โพสต์โดย krittin123 » อังคาร เม.ย. 04, 2023 11:05 am

ความลื่นที่เกิดจากอะไรครับ
ลองพิจารณาเลือกจากจุดเด่นของสารชะล้างแต่ละตัวครับ

ข้อความหรือคำตอบนี้ได้รับคำขอบคุณจาก: staff
จากคำขอบคุณที่ได้รับจากสมาชิกท่านอื่นๆ
krittin123

Has thanked: 11 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 126 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง