ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

ใช้สารไหนขึ้นเนื้อบาล์มแท่งเหมือนเกาหลี

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

ใช้สารไหนขึ้นเนื้อบาล์มแท่งเหมือนเกาหลี

โพสต์โดย okdivj001 » พุธ ม.ค. 18, 2023 3:47 pm

สวัสดีครับ พอดีผมอยากทำบาล์มสติ๊กทาหน้าเหมือนเกาหลีอ่าครับ ที่เป็นแท่งเหมือนลิป แต่ทำมาในรูปแบบบาล์มแท่ง เป็นกันแดด เป็นสลีฟปิ้ง เป็นครีม ในรูปแบบบาล์ม เลยอยากทราบว่าใช้สารสกัดไหนในการขึ้นเบสแท่งเพื่อไปใส่ในแพคเกจที่คล้ายๆลอปครับ ขแบคุณมากครับ

okdivj001

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: ใช้สารไหนขึ้นเนื้อบาล์มแท่งเหมือนเกาหลี

โพสต์โดย staff » พฤหัสฯ. ก.พ. 09, 2023 6:34 pm

สวัสดีคะ

กรุณาแจ้งชื่อตัวอย่างสินค้าด้วยคะ

Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง