ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง

Pure-Phytosterols™ จัดเป็น Natural Origin ไหมคะ

ช่วยตอบทุกปัญหาเกี่ยวกับการปรุงเครื่องสำอางค์ โดยทีมงานผู้เชี่ยวชาญ วิธีการใช้สารต่างๆ สารไหนอาจก่อให้เกิดการแพ้ สารไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เกิดสิว สารนี้จะผสมเข้ากับเครื่องสำอางค์อย่างไร ปริมาณแค่ไหน

Pure-Phytosterols™ จัดเป็น Natural Origin ไหมคะ

โพสต์โดย wanit_b » เสาร์ พ.ย. 05, 2022 12:51 am

สวัสดีค่ะ

Pure-Phytosterols™ จัดเป็น Natural Origin ไหมคะ พอดีเห็นใน HALAL ที่ส่งมา ตรง Origin ระบุว่าเป็น Synthesis แต่ในคำอธิบายแจ้งว่าสกัดได้จากพืช (ถั่วเหลือง) 

ขอบคุณค่ะ

wanit_b

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: Pure-Phytosterols™ จัดเป็น Natural Origin ไหมคะ

โพสต์โดย staff » เสาร์ พ.ย. 12, 2022 8:53 pm

สวัสดีคะ

เป็น Natural 100% คะ เจ้าหน้าที่ได้แจ้งฝ่ายที่เกี่ยวข้องให้ update ข้อมูลให้ถูกต้องแล้วคะ ขออภัยคะ

Staff - MySkinRecipes
staff

Re: Pure-Phytosterols™ จัดเป็น Natural Origin ไหมคะ

โพสต์โดย wanit_b » จันทร์ พ.ย. 14, 2022 5:14 pm

ขอบคุณมากค่ะ

wanit_b

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - เครื่องสำอาง