ถามคำถามที่นี่ - น้ำหอม

ขอคำแนะนำการใช้สาร encapsulation ในน้ำหอมค่ะ

ให้คำปรึกษา การแต่งกลิ่นหอม การพัฒนาสูตรน้ำหอม สำหรับใช้ให้กลิ่นในผลิตภัณฑ์ทุกชนิด เช่นในเครื่องสำอาง ในไม้ปักกระจายกลิ่น ในเครื่อง Atomizer กระจายกลิ่น

ขอคำแนะนำการใช้สาร encapsulation ในน้ำหอมค่ะ

โพสต์โดย jibb118ty » อังคาร ต.ค. 25, 2022 4:01 pm

ขอคำแนะนำสาร encapsulation ตัวที่เหมาะสมกับน้ำหอมค่ะ จะนำไปใช้ในผลิตภัณฑ์น้ำยาปรับผ้านุ่ม รวมไปถึงวิธีการใช้ อัตราการใช้ที่เหมาะสมในการทำสูตรค่ะ

jibb118ty

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - น้ำหอม