วิเคราะห์เครื่องสำอางค์

ขอน้ำมันที่จะเอามาผสมทำ BODY OIL ค่ะ

วิเคราะห์เครื่องสำอางค์แบรนด์ดัง โดยดูจากส่วนประกอบ ว่าดีไม่ดีอย่างไร สารตัวไหนอาจทำให้แพ้ สารตัวไหนอาจทำให้ระคายเคือง ตัวไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เป็นสิว ตัวไหนมีประโยชน์ต่อผิวจริงๆ

ขอน้ำมันที่จะเอามาผสมทำ BODY OIL ค่ะ

โพสต์โดย hatunya » พุธ ต.ค. 05, 2022 2:03 pm

ขอน้ำมันที่จะเอามาผสมทำ BODY OIL 

และอยากได้กลิ่นน้ำมันอโรมาผสมด้วย (อารมณ์น้ำมันนวดตัวแบบในสปา)

ช่วยแนะนำน้ำมันที่เบา ซึมเร็ว ไม่เหม็นหืน ช่วยผิวได้ดี ด้วยนะคะ (ซื้อใช้แบบยี่ห้อต่างๆ สู้ราคาไม่ไหวเลยค่ะ)

hatunya

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: ขอน้ำมันที่จะเอามาผสมทำ BODY OIL ค่ะ

โพสต์โดย staff » เสาร์ พ.ย. 26, 2022 8:58 pm

สวัสดีคะ

น้ำมันนวดตัวใน spa ใช้ mineral oil เพื่อให้ราคาถูกคะ

กลิ่น aroma ให้เลือกจาก หมวดกลิ่นสุมนไพร

Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง วิเคราะห์เครื่องสำอางค์