ถามคำถามที่นี่ - น้ำหอม

รบกวนขอสูตรทำpillow mist สำหรับแจกเป็นของขวัญค่ะ

ให้คำปรึกษา การแต่งกลิ่นหอม การพัฒนาสูตรน้ำหอม สำหรับใช้ให้กลิ่นในผลิตภัณฑ์ทุกชนิด เช่นในเครื่องสำอาง ในไม้ปักกระจายกลิ่น ในเครื่อง Atomizer กระจายกลิ่น

รบกวนขอสูตรทำpillow mist สำหรับแจกเป็นของขวัญค่ะ

โพสต์โดย sweetmudmee » พฤหัสฯ. ก.ย. 22, 2022 12:41 am

สวัสดีค่ะ เป็นมือใหม่สุดๆเลยค่ะ พยายามหาข้อมูลเกี่ยวกับสูตรและส่วนผสมจากกระทู้เก่าๆแล้วแต่ยังไม่เข้าใจเท่าไหร่

อยากได้สูตรทำ pillow mist ที่ไม่ซับซ้อน ส่วนผสมราคาไม่สูง คุณภาพพอใช้ได้ พอดีจะทำเพื่อแจกเพื่อนๆเป็นของขวัญวันคริสต์มาส ขอความรู้และคำแนะนำหน่อยค่ะ

sweetmudmee

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - น้ำหอม