ถามคำถามที่นี่ - น้ำหอม

สอบถามหัวนำ้หอมกลิ่น Drakkar Noir

ให้คำปรึกษา การแต่งกลิ่นหอม การพัฒนาสูตรน้ำหอม สำหรับใช้ให้กลิ่นในผลิตภัณฑ์ทุกชนิด เช่นในเครื่องสำอาง ในไม้ปักกระจายกลิ่น ในเครื่อง Atomizer กระจายกลิ่น

สอบถามหัวนำ้หอมกลิ่น Drakkar Noir

โพสต์โดย ammez.info » อังคาร ก.ย. 06, 2022 10:18 pm

ขออนุญาตสอบถามทีมงานเกี่ยวกับหัวนำ้หอมกลิ่น Drakkar Noir ครับ
  ล่าสุดผมได้สั่งตัวอย่างมาเพิ่ม20ml แต่กลิ่นมันไม่เหมือนเดิมครับ  เผอิญว่าผมมีขวดเก่าของปีที่แล้วที่ยังใช้ไม่หมด เลยเอากลิ่นมาเทียบกัน ปรากฏว่ากลิ่นต่างจากเดิมแบบเรียกได้ว่าต่างกันสิ้นเชิง100%  ของเดิมกลิ่นจะออกไปทางDarkคล้ายGuy Larocheต้นฉบับ แต่ขวดใหม่กลิ่นซิตรัสนำมาเลยกลิ่นคล้ายนำ้หอมปรับอากาศในรถยนต์ ส่วนสีก็ต่างกันโดยสิ้นเชิงเช่นเดียวกัน (ดูในรูปตัวอย่าง) 
อยากทราบว่า 
ทางทีมงานใส่มาให้ผิดรึเปล่าครับ

ammez.info

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: สอบถามหัวนำ้หอมกลิ่น Drakkar Noir

โพสต์โดย staff » ศุกร์ ต.ค. 21, 2022 1:46 pm

สวัสดีคะ

รบกวนส่งสินค้ากลับบริษัทเพื่อให้ตรวจสอบให้คะ กรุณาติดต่อทางลูกค้าสัมพันธ์ care@myskinrecipes.com ได้เลยคะ

Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง ถามคำถามที่นี่ - น้ำหอม