อาหารเสริม เพื่อสุขภาพ

สอบถามเรื่อง polypodium leucotomos (อาหารเสริมกันแดด)​

พูดคุย เกี่ยวกับ การพัฒนาสูตรอาหารเสริม การเลือกวัตถุดิบอาหารเสริม เพื่อบำรุงสุขภาพ ในด้านต่างๆ เช่น บำรุงผิว บำรุงสายตา ลดน้ำหนัก

สอบถามเรื่อง polypodium leucotomos (อาหารเสริมกันแดด)​

โพสต์โดย kanapos.suantan » พุธ เม.ย. 06, 2022 3:53 pm

ไม่ทราบว่าทางร้านมีจัดจำหน่ายหรือไม่ครับ พอดีค้นหาไม่เจอ ไม่ทราบว่าใช้ชื่ออื่นหรือไม่ครับ
ขอบคุณ​มาก​ครับ​
kanapos.suantan

Has thanked: 1 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: สอบถามเรื่อง polypodium leucotomos (อาหารเสริมกันแดด)​

โพสต์โดย staff » จันทร์ เม.ย. 11, 2022 10:32 pm

สวัสดีคะ

ปัจจุบันยังไม่มีจำหน่ายคะ ขออภัยคะ
Staff - MySkinRecipes
staff

Re: สอบถามเรื่อง polypodium leucotomos (อาหารเสริมกันแดด)​

โพสต์โดย kanapos.suantan » ศุกร์ เม.ย. 22, 2022 5:56 am

staff เขียน:สวัสดีคะ

ปัจจุบันยังไม่มีจำหน่ายคะ ขออภัยคะ

ขอบคุณ​มาก​ครับ​
kanapos.suantan

Has thanked: 1 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง

ย้อนกลับไปยัง อาหารเสริม เพื่อสุขภาพ