วิเคราะห์เครื่องสำอางค์

ขอคำแนะนำค่ะ ผสมทดลองใช้เอง แล้วรู้สึกว่าดีมาก

วิเคราะห์เครื่องสำอางค์แบรนด์ดัง โดยดูจากส่วนประกอบ ว่าดีไม่ดีอย่างไร สารตัวไหนอาจทำให้แพ้ สารตัวไหนอาจทำให้ระคายเคือง ตัวไหนอาจอุดตันรูขุมขนทำให้เป็นสิว ตัวไหนมีประโยชน์ต่อผิวจริงๆ

ขอคำแนะนำค่ะ ผสมทดลองใช้เอง แล้วรู้สึกว่าดีมาก

โพสต์โดย wanapas » ศุกร์ ธ.ค. 24, 2021 2:00 pm

เป็นรายการที่ผสมทดลองใช้เอง แล้วรู้สึกว่าดีมาก จะขอรบกวนให้ช่วยวิเคราะห์ให้หน่อยค่ะ เพราะมีเพื่อนอยากได้
ไฟล์แนป
สูตร.docx
(11.79 KiB) ดาวน์โหลด 363 ครั้ง
wanapas

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

Re: ขอคำแนะนำค่ะ ผสมทดลองใช้เอง แล้วรู้สึกว่าดีมาก

โพสต์โดย staff » ศุกร์ ธ.ค. 31, 2021 12:07 pm

สวัสดีคะ

ไม่ทราบท่านสมาชิก ต้องการให้วิเคราะห์ว่าอะไรคะ วิเคราะห์ด้านไหนคะ
Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง วิเคราะห์เครื่องสำอางค์